You are here

KM Activity

ประจำปี: 2558
เรื่อง จัดกิจกรรมวันที่
KM Kick Off … CKO พาที # เรามาถึงจุดนี้ได้ไง ! Wednesday, 26 August, 2015
ประจำปี: 2557
เรื่อง จัดกิจกรรมวันที่
ทำงานบน Cloud Computing ดีจริง อะไรจริง !! Wednesday, 2 September, 2015
GO America พาเรียนรู้ดูงานห้องสมุด Wednesday, 20 May, 2015
จากวันวานถึงวันเกษียณ ปี 2557 เรียนรู้จากพี่สู่น้อง Wednesday, 29 April, 2015
KM Kick Off Wednesday, 28 January, 2015
จากวันวานถึงวันเกษียณ ปี 57 ... เรียนรู้จากพี่สู่น้อง Friday, 17 October, 2014
Learn ~ Life ~ Lib. : บินลัดฟ้า สู่การเรียนรู้ Wednesday, 27 August, 2014
American Corner_TCDC Sunday, 29 June, 2014
เก็บข้อมูลอย่างปลอดภัยด้วย Cloud Storage Wednesday, 21 May, 2014
ประจำปี:
เรื่อง จัดกิจกรรมวันที่
KM Day ครั้งที่ 8 Thursday, 27 November, 2014

Pages