You are here

Knowledge Asset 2556

วันที่จัดกิจกรรม
องค์ความรู้ เรื่อง การนำเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสารมาประยุกต์ในการปฏิบัติงาน Wednesday, 4 June, 2014
องค์ความรู้ เรื่อง การจัดทําคู่มือการปฏิบัติงาน Wednesday, 21 May, 2014
กิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่อง "เคล็ดลับการให้บริการข้อมูลท้องถิ่น" Friday, 18 April, 2014
กิจกรรมการเติมเต็มความรู้ เรื่อง “การผลิตสื่อประกอบข้อมูลท้องถิ่นเพื่อการให้บริการ” Thursday, 3 April, 2014
กิจกรรมการเติมเต็มความรู้ เรื่อง “ตีท้ายครัว...อาหารพื้นบ้านล้านนา” Tuesday, 25 March, 2014
องค์ความรู้ เรื่อง การให้บริการตอบคำถามและช่วยการค้นคว้า Sunday, 18 May, 2014
องค์ความรู้ เรื่อง การลงทะเบียนวารสารใน Serial Control Module Sunday, 18 May, 2014
องค์ความรู้ เรื่อง การผลิต e-Books เพื่อแนะนำบริการ Friday, 16 May, 2014
องค์ความรู้ เรื่อง การจัดซื้อ e-Books Friday, 16 May, 2014
องค์ความรู้ เรื่อง การบริการสมาชิกประเภทศิษย์เก่า Friday, 16 May, 2014
องค์ความรู้ เรื่อง การให้บริการสืบค้นสารสนเทศทางการแพทย์บน Mobile Devices Friday, 16 May, 2014
องค์ความรู้ เรื่อง การจัดทำฐานข้อมูลท้องถิ่นภาคเหนือและการให้บริการ Friday, 16 May, 2014
องค์ความรู้ เรื่อง การติด Barcode หนังสือเพื่อนำออกบริการ Friday, 16 May, 2014
การแลกเปลี่ยนเรียนรู้เรื่องการใช้งาน Google Book API's เบื้องต้น Thursday, 15 May, 2014
องค์ความรู้ เรื่อง แนวปฏิบัติที่ดีในการติด Barcode Wednesday, 19 February, 2014
การแลกเปลี่ยนเรียนรู้เรื่องการใช้งาน Cloud Storage (ตอนที่ 3) : Dropbox Wednesday, 7 May, 2014
การแลกเปลี่ยนเรียนรู้เรื่องการใช้งาน Cloud Storage (ตอนที่ 2) : Google Drive Wednesday, 7 May, 2014
การแลกเปลี่ยนเรียนรู้เรื่องการใช้งาน Cloud Storage (ตอนที่ 1) : Microsoft OneDrive Wednesday, 7 May, 2014
การแลกเปลี่ยนเรียนรู้เรื่องการใช้งานอุปกรณ์ Google Chromecast Wednesday, 7 May, 2014
การแลกเปลี่ยนเรียนรู้การจัดซื้อ e-Books ผ่าน โปรแกรม CMUL e-Book Recommendations Wednesday, 9 April, 2014
องค์ความรู้ เรื่อง การผลิต e-Books เพื่อแนะนำบริการ Monday, 21 April, 2014
การแลกเปลี่ยนเรียนรู้เรื่อง การจัดซื้อ E-Books Tuesday, 12 November, 2013
องค์ความรู้เรื่อง "การลงทะเบียนวารสารใน Serial Control Module" Monday, 31 March, 2014
กิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่อง “Q&A ตอบคำถามเพื่อหาคำตอบ” Tuesday, 17 December, 2013
กิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้และนำเสนอผลงานการผลิต e-Books เพื่อแนะนำบริการ โดยใช้โปรแกรม CMUL Media-Store และ OTPC Tuesday, 28 January, 2014
กิจกรรมเสวนาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่อง การลงทะเบียนวารสารใน Serial Control Module Thursday, 6 March, 2014
กิจกรรมเติมเต็มความรู้ ครั้งที่ 2 เรื่องการผลิต e-Books เพื่อแนะนำบริการโดยใช้โปรแกรม CMUL Media-Store Friday, 3 January, 2014
คู่มือการรับคำขอบริการ Document Delivery สำหรับผู้ปฏิบัติงาน Tuesday, 24 December, 2013
แนวปฏิบัติทำบัตรสมาชิกห้องสมุด (สำหรับผู้ปฏิบัติงานเคาน์เตอร์ ยืม – คืน) Monday, 16 December, 2013
องค์ความรู้เรื่อง การบริการสมาชิกประเภทศิษย์เก่า Monday, 16 December, 2013

Pages